




| Máy in phẳng đa chức năng 4060 Rolland | |
| Loại đầu in | F1080/i1600/i3200HD |
| Số lượng đầu in | 2–3 (tùy chọn) |
| Độ phân giải in | 720/1440/2880 DPI |
| Bảng điều khiển | Bảng điều khiển Hoson |
| Kích thước in | 40×60 cm / Chiều dài tờ: 30×100 m |
| Màu đầu ra | CMYK+W+V |
| Chiều cao in | 0-150mm |
| Chức năng nâng | Nâng nền tảng |
| Phần mềm in ấn | Ruiyin |
| Hệ điều hành | Windows 7/Windows 8/Windows 10 |
| Định dạng hình ảnh | TIFF, JPEG, EPS, PDF, PNG, v.v. |
| Môi trường hoạt động | Nhiệt độ: 15–35 ℃, Độ ẩm: 20–30% |
| Bộ nguồn máy tính | AC 220 V / 110 V, 50–60 Hz |
| Hiệu ứng đặc biệt | Giảm đau & Sơn bóng |
| Hệ thống ngôn ngữ | Trung – Anh (Tùy chỉnh được) |
| Kích thước máy | 80×101×58 cm (D×R×C) |
| Kích thước bao bì | 95×120×86,5 cm (D×R×C) |
| Trọng lượng tịnh | Khoảng 85,5 kg |
| Trọng lượng tổng | Khoảng 147 kg |
Công Ty TNHH Công Nghệ Kỹ Thuật Số Taotech
Thành lập năm 2006, TaoTech là một doanh nghiệp công nghệ cao chuyên nghiên cứu và phát triển, sản xuất và bán máy in kỹ thuật số. Công ty liên tục nghiên cứu và phát triển các dòng máy in kỹ thuật số dẫn đầu thị trường, đồng thời sở hữu loạt bằng sáng chế phát minh quốc gia và bằng sáng chế kiểu dáng công nghiệp.
Các sản phẩm của TaoTech bao gồm: Máy in UV DTF, máy in DTF, máy rung tái chế bột tự động, máy in trên da, v.v., nhiều lần được xếp hạng là Thiết bị Đề cử Hàng năm trong ngành. Với chất lượng sản phẩm cao, danh tiếng tốt và dịch vụ hậu mãi chu đáo, TaoTech đã giành được sự tin tưởng của khách hàng. Đặc biệt, máy in DTF chiếm thị phần cao và trở thành thương hiệu tiên tiến tại thị trường châu Âu và Mỹ. Đồng thời, giải pháp máy in UV DTF đã chín muồi và tiên tiến, được xuất khẩu sang hơn 100 quốc gia.






máy in áo thun DTF 4 đầu in
Tem nhãn kim loại phủ Niken in 3D, tem chống nước UV DTF, chuyển in bọc ly, tem nhãn OEM theo yêu cầu, tem chuyển UV in logo
Đầu in độ phân giải cao 60cm Máy in tem kỹ thuật số UV DTF với 3 đầu I3200, Máy in UV DTF Procolor ổn định
máy in kỹ thuật số 9 màu DTF chuyển nhiệt phát quang 600mm 60cm 3 đầu in dành cho máy in áo thun, quần áo