




| 4060 Rolland Flatbed All-in-One Printer | |
| Uri ng Printhead | F1080/i1600/i3200HD |
| Bilang ng Printheads | 2–3 (Opsiyonal) |
| Resolusyon ng pag-print | 720/1440/2880 DPI |
| Control board | Pisara ng kontrol ng Hoson |
| Print size | 40×60 cm / 30×100 m na haba ng papel |
| Output color | CMYK+W+V |
| Print height | 0-150mm |
| Pag-andar ng Pag-angat | Platform lifting |
| Software para sa pag-print | Ruiyin |
| Operating System | Win7/win8/win10 |
| Format ng Imagen | TIFF, JPEG, EPS, PDF, PNG, atbp. |
| Kapaligiran ng Operasyon | 15°C–35°C, Kaugalian: 20%–30% |
| Supply ng Kuryente | AC220/110, 50–60 Hz |
| Mga espesyal na epekto | Relief at Varnish |
| Sistema ng Wika | Tsino-Ingles (Maaaring I-customize) |
| Mga sukat ng makina | 80×101×58 CM (Haba × Lapad × Taas) |
| Sukat ng Packaging | 95×120×86.5 CM (Haba × Lapad × Taas) |
| Net Weight | Humigit-kumulang 85.5 kg |
| Kabuuang timbang | Humigit-kumulang 147 kg |
Taotech Digital Technology Co.,LTD
Itinatag noong 2006, ang TaoTech ay isang high-tech na kumpanya na nakatuon sa pananaliksik at pag-unlad (R&D), produksyon, at benta ng mga Digital Printer. Patuloy itong nagsasagawa ng R&D sa mga Digital Printer na nangunguna sa industriya at nakakuha ng serye ng pambansang patent para sa imbentong teknikal at patent para sa utility model.
Mga produkto ng TaoTech: UV DTF Printers, DTF Printers, Auto Powder Recycle Shaking Machines, Leather Printers, atbp., na maraming beses nang kinilala bilang Annual Recommended Equipment sa industriya. Dahil sa mataas na kalidad ng mga produkto, magandang reputasyon, at mahusay na serbisyo pagkatapos ng benta, nanalo ito ng tiwala ng mga customer. Lalo na ang DTF Printer ay nakamit ang mataas na bahagi ng merkado at naging isang advanced na brand sa mga merkado ng Europa at USA. Samantala, ang solusyon para sa UV DTF Printer ay matatag at advanced na, at ipinapamahagi sa higit sa 100 bansa.






4 head DTF Tshirt Printer
Pasadyang Metallic Nickel Decal 3D Label Waterproof UV DTF Cup Wrap Transfers Sticker OEM Logo UV Transfer Sticker
Mga Print Head na Mataas ang Resolusyon na 60cm UV DTF Digital Sticker Printer na may 3pcs I3200 Heads Procolor Stable UV DTF Printer
9 Kulay DTF Transfer Fluorescent 600mm 60cm 3 Ulo ng Digital Printer para sa T-shirt Clothes Printing Machine