









| Mô hình | 13E5-K |
| Đầu in | 13200(5pcs) |
| Bảng điều khiển | Thẻ HOSON |
| Độ phân giải | 2400DPI |
| Tốc độ | 6PASS: 36,2㎡/h 8PASS: 31,7㎡/h |
| Màu sắc | CMYK+Trắng |
| Chiều rộng in | 1300mm |
| Mực | Sắc tố |
| Dung lượng mực | 1,8 lít |
| Môi trường in | Màng PET |
| Môi trường vận hành | Nhiệt độ từ 25°℃ đến 30°C, độ ẩm tương đối từ 50% đến 75% |
| Điện | 50HZ/60HZ/220V, dòng điện 10-20A |
| Hệ điều hành | Windows10 hoặc trở lên |
| Môi trường truyền tải | Áp dụng cho nylon, sợi hóa học, cotton, da, đồ bơi, đồ lặn, PVC, EVA, v.v. |
| Định dạng hình ảnh | Tiff, Jpeg, Bitmap, Eps, Pdf |
| Phần mềm | In ảnh |
| Giao diện dữ liệu | Card mạng Gigabit |
| Kích thước máy |
Kích thước máy in: 2705*800*1528mm (DxRxC) Kích thước máy rung bột tự động: 2350*1730*1150mm (DxRxC) |
| Trọng lượng |
Trọng lượng tổng máy in: 326KG Trọng lượng tổng máy rung bột tự động: 550KG |





KEO CHUYÊN DÙNG CHO NHÃN UV DTF
Máy in DTF Titanjet 6 đầu Epson I3200 A1 Tốc độ cao kèm Bộ làm sạch Vòng tự động Bột in Áo thun Kỹ thuật số
Máy in UV DTF tốc độ cao A2/A3 dùng cho nhãn dán trên chai, ly, cốc thủy tinh, tích hợp máy cán màng tự động cuộn đến cuộn
Máy In UV DTF Cuộn Tự Động Kích Thước A2 Laminator Tự Động In Nhãn Film AB Tem Nhãn Logo Cho Mọi Bề Mặt Vật Thể Cứng