









| Mô hình | 13E2-K |
| Đầu in | 13200(2 chiếc) |
| Bảng điều khiển | Thẻ HOSON |
| Độ phân giải | 2400DPI |
| Tốc độ | 6PASS:10,4㎡/h 8PASS:7,8㎡/h |
| Màu sắc | CMYK+Trắng |
| Chiều rộng in | 1300mm |
| Mực | Sắc tố |
| Dung lượng mực | 1,8 lít |
| Môi trường in | Màng PET |
| Môi trường vận hành | Nhiệt độ từ 25°℃ đến 30°C, độ ẩm tương đối từ 50% đến 75% |
| Điện | 50HZ/60HZ/220V, dòng điện 10-20A |
| Hệ điều hành | Windows10 hoặc trở lên |
| Môi trường truyền tải | Áp dụng cho nylon, sợi hóa học, cotton, da, đồ bơi, đồ lặn, PVC, EVA, v.v. |
| Định dạng hình ảnh | Tiff, Jpeg, Bitmap, Eps, Pdf |
| Phần mềm | In ảnh |
| Giao diện dữ liệu | Card mạng Gigabit |
| Kích thước máy |
Kích thước máy in: 2705*800*1528mm (DxRxC) Kích thước máy rung bột tự động: 2350*1730*1150mm (DxRxC) |
| Trọng lượng |
Trọng lượng tổng máy in: 326KG Trọng lượng tổng máy rung bột tự động: 550KG |





Máy in DTF Titanjet 6 đầu Epson I3200 A1 Tốc độ cao kèm Bộ làm sạch Vòng tự động Bột in Áo thun Kỹ thuật số
Máy In DTF Nhà Máy Titanjet 13 Màu Mực Huỳnh Quang Rgbo Đa Sắc Cho In Áo Thun Máy Sấy Tự Động 60cm
máy In Kỹ Thuật Số Màu 420mm Chiều Rộng In, Máy Ép Foil Tự Động Cán Kép Biến Tem Nhãn Tổng Hợp Máy In UV DTF Đa Năng
Máy in băng rôn kỹ thuật số Titanjet 1.6m với DX6